Máy xung phá 600W CKV-H600C
Mã : CKV-H600C
| 3808 Lượt xem
₫18,900,000 đ
📝 Giá bán chưa bao gồm VAT
🔹 Thương hiệu: CKV
🔹 Xuất xứ: Trung Quốc
🔹 Công suất: 600W. Kích thước phá mũi taro: M2-M16. Đường kính điện cực: 0.8-10mm
Máy Xung Phá CKV  một loại máy hỗ trợ gia công cơ khí cung chính hãng bởi CKV Việt Nam, máy chuyên dùng để phá bỏ mũi taro lớn, nhỏ, ốc vít hoặc chốt bị gãy kẹt trong các chi tiết lỗ, ren của khuôn mẫu, và các chi tiết máy. Máy có thể phá mũi taro hoặc ốc vít gãy với tộc độ nhanh 1mm/s. Ngoài ra, do máy sử dụng que đồng dẫn truyền dòng điện, nên máy còn sở hữu đa tính năng như đục lỗ mồi dây cắt cho máy cắt dây, hoặc có thể xung cực biên dạng nhỏ.
Ưu điểm Máy Xung Phá Mũi Taro CKV-H600C
Máy xung phá CKV-H600C
Máy xung phá CKV-H600C
Ngoài ra máy còn có thể xung cực biên dạng nhỏ và đục lỗ mồi dây cắt EDM với độ chính xác không cao.
Cách lấy mũi taro bị gãy nhanh gọn lẹ
Máy xung phá giá rẻ tại Hà Nội
Các cách lấy mũi taro bị gãy nhanh chóng
Máy xung phá chất lượng tạo Hà Nội
Máy xung phá uy tín chất lượng
Bộ phụ kiện của máy xung phá
Phụ kiện máy xung phá
Thông số kỹ thuật Máy Xung Phá Mũi Taro CKV-H600C
Thông sốCKV-H600C
Điện áp đầu vào (V)220V
Công suất máy (W)600W
Đường kính điện cực kẹp (mm)0.8-10mm
Hành trình tối đa servo (mm)70mm
Tốc độ gia công (mm/min) Đối với thép cứng≥1 điện cực ø4
Kích thước máy380*160*330
Trọng lượng15kg
Đường kính điện cựcø1 - ø6
Đặc tính riêngThích hợp để lấy các mũi gãy từ M2-M16. Có độ sâu gãy khoảng 40mm.